Kit ɗin Bincike don Calprotectin (cal) shine gwajin immunochromatographic na colloidal na zinare don ƙididdige ƙimar ƙima daga najasar ɗan adam, wanda ke da mahimmancin bincike na kayan haɗi.
darajar ga kumburin hanji cuta. Wannan gwajin reagent ne na dubawa. Duk samfurin tabbatacce dole ne ya kasance
tabbatar da wasu hanyoyin. Anyi nufin wannan gwajin don amfanin ƙwararrun kiwon lafiya kawai.
A halin yanzu, ana amfani da wannan gwajin don IVD, ƙarin kayan aikin ba a buƙata.
TAKAITACCEN
Cal heterodimer ne, wanda ya ƙunshi MRP 8 da MRP 14. Ya wanzu a cikin cytoplasm neutrophils.
da kuma bayyana a kan mononuclear cell membranes. Cal ne m lokaci sunadaran, yana da kyau barga
kashi kamar mako guda a cikin najasar ɗan adam, an ƙaddara ya zama alamar cututtukan hanji mai kumburi.
Kit ɗin gwaji ne mai sauƙi, na gani wanda ke gano cal a cikin najasar ɗan adam, yana da babban ganowa.
hankali da ƙaƙƙarfan ƙayyadaddun bayanai. Gwajin ya dogara ne akan sanwici mai ƙayyadaddun ƙwayoyin rigakafi biyu
Ka'idar amsawa da fasahar bincike na gwajin immunochromatographic na gwal, yana iya ba da sakamako
cikin mintuna 15.
KA'IDAR HANYA
Tushen yana da maganin maganin calal McAb akan yankin gwajin da goat anti-zomo IgG antibody akan sarrafawa
yankin, wanda aka lazimta zuwa membrane chromatography a gaba. Label pad an lullube shi da
zinariya colloidal labeled anti cal McAb da colloidal zinariya mai lakabin zomo IgG antibody a gaba.
Lokacin gwada ingantaccen samfurin, cal a cikin samfurin ya zo tare da zinare colloidal mai lakabin anti cal McAb,
da samar da hadaddun rigakafi, yayin da aka ba shi izinin yin ƙaura tare da tsiri na gwaji, cal conjugate
hadaddun an kama shi ta hanyar anti cal shafi McAb akan membrane kuma ya samar da “anti cal shafi
McAb-cal-colloidal zinariya mai lakabin anti cal McAb" hadaddun, ƙungiyar gwaji mai launi ta bayyana akan gwaji
yanki. Ƙarfin launi yana da alaƙa daidai da abun ciki na cal. Samfur mara kyau baya
samar da band ɗin gwaji saboda rashin haɗin gwal na colloidal conjugate cal. Komai cal ne
ba a cikin samfurin ko a'a, akwai jajayen ratsin ja ya bayyana akan yankin tunani da kula da inganci
yanki, wanda ake ɗaukarsa azaman ingantattun ka'idodin kasuwancin cikin gida.
Gwajin mu na CAL shine masana'anta na farko don samun CFDA a China. Mun riga mun aika zuwa ƙasashe da yawa tare da duk amsa mai kyau.
Barka da zuwa tuntube mu don ƙarin bayani.
Lokacin aikawa: Satumba-28-2022