Kayan gwajin gaggawa na rigakafin mura A/B na Covid-19
SARS-CoV-2/Mura A/Influenza B Gwajin Saurin Antigen
Hanyar: Colloidal Gold
Bayanan samarwa
Lambar Samfura | Cutar covid 19 | Shiryawa | 25 Gwaji / kit, 1000kits/CTN |
Suna | SARS-CoV-2/Mura A/Influenza B Gwajin Saurin Antigen | Rarraba kayan aiki | Darasi na II |
Siffofin | Babban hankali, Mai sauƙin aiki | Takaddun shaida | CE/ISO13485 |
Daidaito | > 99% | Rayuwar rayuwa | Shekaru Biyu |
Hanya | Colloidal Gold | OEM/ODM sabis | Akwai |
Amfani da niyya
SARS-CoV-2/mura A/ mura B Antigen Rapid Test an yi niyya ne don gano ingancin SARS-CoV-2/ mura A/ mura B Antigen a cikin swab oropharyngeal ko nasopharyngeal swab samfurori a cikin vitro.
Hanyar gwaji
Karanta umarnin don amfani kafin gwajin kuma mayar da reagent zuwa zafin jiki kafin gwajin. Kar a yi gwajin ba tare da maido da reagent zuwa zafin daki ba don guje wa shafar daidaiton sakamakon gwajin
1 | Cire bututun hakar samfur guda ɗaya daga cikin kayan kafin gwaji. |
2 | Yi lakabin maganin cire samfur guda ɗaya ko rubuta lambar samfurin akansa |
3 | Sanya maganin cire samfurin da aka lakafta a cikin tarkace a yankin da aka keɓe na filin aiki. |
4 | A tsoma kan swab a cikin maganin cirewa zuwa kasan kwalban kuma a hankali juya swabwise ko agogon gaba da agogo na kusan sau 10 don narkar da samfuran a cikin maganin gwargwadon iyawar. |
5 | Matse titin swab tare da bangon ciki na bututun hakar samfur don kiyaye liauid a cikin bututu gwargwadon yiwuwa, cire kuma jefar da swab. |
6 | Matsa murfin bututu kuma tsaya. |
Kafin gwaji, ya kamata a karye ɓangaren sama na murfin bututun cire samfurin, sannan za a iya fitar da maganin cirewar samfurin. |
Lura: kowane samfurin za a yi bututu ta hanyar pipette mai tsabta mai zubarwa don guje wa gurɓataccen giciye.
fifiko
Kit ɗin yana da inganci, mai sauri kuma ana iya jigilar shi a cikin ɗaki, mai sauƙin aiki
Nau'in samfur: samfurin baka ko na hanci, mai sauƙin tattara samfurori
Lokacin gwaji:10-15mins
Adana:2-30℃/36-86℉
Hanyar: Colloidal Gold
Siffa:
• Babban m
• Babban Daidaito
• Amfani da gida, Sauƙin aiki
• Farashin kai tsaye na masana'anta
• Kada ka buƙaci ƙarin na'ura don karatun sakamako