Madaidaicin Kayan Kitin Lafiya na China don Calprotectin CAL Na'urar Kaset Mai Saurin Gwaji

taƙaitaccen bayanin:

Gwaji 25 cikin akwati 1

Akwatuna 20 cikin kwali 1

OEM Akwai


  • Lokacin gwaji:Minti 10-15
  • Lokacin Inganci:Wata 24
  • Daidaito:Fiye da 99%
  • Bayani:1/25 gwaji/akwatin
  • Yanayin ajiya:2 ℃-30 ℃
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    AMFANI DA NUFIN

    Kit ɗin bincike don Calprotectin (cal) shine gwajin immunochromatographic na zinari don ƙididdige ƙididdiga na cal daga najasar ɗan adam, wanda ke da mahimmancin ƙima na kayan bincike don cututtukan hanji mai kumburi. Wannan gwajin reagent ne na dubawa. Duk samfuran tabbatacce dole ne a tabbatar da su ta wasu hanyoyin. Anyi nufin wannan gwajin don amfanin ƙwararrun kiwon lafiya kawai. A halin yanzu, ana amfani da wannan gwajin don IVD, ƙarin kayan aikin ba a buƙata.

    TAKAITACCEN

    Cal shine heterodimer, wanda ya ƙunshi MRP 8 da MRP 14. Yana wanzu a cikin cytoplasm neutrophils kuma an bayyana akan membranes cell mononuclear. Cal sunadaran sunadaran lokaci ne, yana da kwanciyar hankali kamar mako guda a cikin najasar ɗan adam, an ƙaddara ya zama alamar cutar hanji mai kumburi. Kit ɗin gwaji ne mai sauƙi, na gani na zahiri wanda ke gano cal a cikin najasar ɗan adam, yana da haɓakar ganowa da ƙaƙƙarfan ƙayyadaddun bayanai. Gwajin da aka danganta da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙwayoyin rigakafin ƙwayoyin cuta guda biyu na sanwichi amsawa da fasahar bincike na gwajin immunochromatographic na gwal, yana iya ba da sakamako cikin mintuna 15.Kit ɗin gwajin sauri na CAL

    AJIYA DA KWANTA

    1. Kit ɗin shine tsawon rayuwar watanni 12 daga ranar da aka yi. Ajiye kayan da ba a yi amfani da su ba a 2-30 ° C. KAR KA DANKE. Kar a yi amfani da bayan ranar karewa.
    2. Kar a buɗe jakar da aka hatimi har sai kun shirya don yin gwaji, kuma ana ba da shawarar yin amfani da gwajin amfani ɗaya a ƙarƙashin yanayin da ake buƙata (zazzabi 2-35 ℃, zafi 40-90%) cikin 60 mins da sauri. kamar yadda zai yiwu.
    3. Ana amfani da samfurin diluent nan da nan bayan an bude shi.

  • Na baya:
  • Na gaba: