C-halitta sunadaran CRP kayan gwajin sauri
Na'urar ganowa don ƙwayar zuciya Troponin I ∕Isoenzyme MB na Creatine Kinase ∕Myoglobin
Hanyar: Fluorescence Immunochromatographic Assay
Bayanan samarwa
Lambar Samfura | CRP | Shiryawa | 25 Gwaje-gwaje/kit, 30kits/CTN |
Suna | Kit ɗin bincike don sunadarin C-halitta | Rarraba kayan aiki | Darasi na I |
Siffofin | Babban hankali, Mai sauƙin aiki | Takaddun shaida | CE/ISO13485 |
Daidaito | > 99% | Rayuwar rayuwa | Shekara Biyu |
Hanya | Fluorescence Immunochromatographic Assay | OEM/ODM sabis | Akwai |
AMFANI DA NUFIN
Wannan kit ɗin yana aiki ne don gano ƙididdigar ƙididdiga ta vitro na furotin C-reactive (CRP) a cikin jinin mutum/plasma/dukan samfuran jini, don ƙarin ganewar asali na kumburi mai tsanani da na yau da kullun ko kamuwa da cuta. Wannan
kit kawai yana ba da sakamakon gwajin furotin C-reactive, kuma sakamakon da aka samu za a bincika tare da sauran bayanan asibiti.
Hanyar gwaji
1 | Kafin amfani da reagents, karanta abin da aka saka a hankali kuma ka saba da hanyoyin aiki. |
2 | Zaɓi daidaitaccen yanayin gwaji na WIZ-A101 mai nazarin rigakafi mai ɗaukar nauyi |
3 | Bude fakitin jakar foil na aluminium na reagent kuma fitar da na'urar gwaji. |
4 | Saka na'urar gwaji a tsaye a cikin ramin mai nazarin rigakafi. |
5 | A shafi na gida na aikin dubawar rigakafi, danna "Standard" don shigar da dubawar gwaji. |
6 | Danna "QC Scan" don duba lambar QR a gefen ciki na kit; kayan shigar da ke da alaƙa da sigogi cikin kayan aiki kuma zaɓi nau'in samfurin. Lura: Kowace adadin adadin kayan aikin za a duba shi na lokaci ɗaya. Idan an duba lambar batch, to ku tsallake wannan matakin. |
7 | Bincika daidaiton "Sunan samfur", "Lambar Batch" da dai sauransu akan gwajin gwaji tare da bayani akan alamar kit. |
8 | Ɗauki samfurin diluent akan daidaitaccen bayani, ƙara 10μL serum/plasma/dukan samfurin jini, sannan a haɗa su sosai; |
9 | Ƙara 80µL da aka ambata sosai gauraye bayani a cikin rijiyar na'urar gwaji; |
10 | Bayan cikakken samfurin ƙari, danna "Lokaci" kuma sauran lokacin gwajin za a nuna ta atomatik akan ƙirar. |
11 | Mai nazarin rigakafi zai kammala gwaji ta atomatik da bincike lokacin da lokacin gwaji ya kai. |
12 | Bayan an gama gwajin na'urar tantance rigakafi, za a nuna sakamakon gwajin akan gwajin gwajin ko za'a iya duba shi ta hanyar "Tarihi" akan shafin gida na mu'amala. |
Lura: kowane samfurin za a yi bututu ta hanyar pipette mai tsaftataccen zubarwa don guje wa gurɓacewar giciye.
fifiko
Kit ɗin yana da inganci, mai sauri kuma ana iya jigilar shi a cikin ɗaki. Yana da sauƙin aiki.
Nau'in samfuri: Serum/Plasma/Jini Gabaɗaya
Lokacin gwaji:10-15mins
Adana:2-30℃/36-86℉
Hanyar: Fluorescence Immunochromatographic Assay
Siffa:
• Babban m
• karatun sakamako a cikin mintuna 15
• Sauƙi aiki
• Babban Daidaito
Kuna iya kuma son: